USB 4 / Thunderbolt 4 Cable tare da 100W PD, 40Gb Data watsawa da 8K Ayyukan watsa bidiyo
USB Standard | USB4/Thurderbolt4 |
Cajin | Har zuwa 100W na Isar da Wuta don yin caji da sauri |
Daidaita Bayanai | Har zuwa 40Gbps |
Ƙaddamarwa | 8K @ 60Hz, 4K@144Hz (kawai yana aiki don waɗancan na'urori waɗanda tashar USB-C ke tallafawa Alternate Mod na DisplayPort) |
Yarjejeniyar da ta dace | Baya gaba mai jituwa tare da USB-C 3.2, 3.1, da 2.0 gudu da na'urori |
E-Marker Chip | √ |
Tsawon rayuwa | 15,000 lankwasa |
Launi | Grey + baki |
Kayan abu | Nylon braided+ Aluminum harsashi |
Faɗin dacewa
Very dace da Mac Book Pro, iMac, Alienware M15 / R4, Samsung Galaxy S8, Galaxy S8 +, Google pixel, chromebook, da dai sauransu. Baya jituwa tare da thunderbolt 4, thunderbolt 3, USB 4 USB 3.2 / 3.1 / 3.0, USB-C Gen 1/2, USB 2.0.
Jaket ɗin da aka yi wa nailan
Nylon braided abu yayi alƙawarin 15000+ lankwasawa tsawon rayuwa da kuma kare kebul daga karfi mikewa. Kuma ƙwarai ƙara da kyau na samfurin.
Nuni dalla-dalla
Ana haɗa haɗin haɗin da waya ta hanyar da aka nade sosai don tabbatar da aikin lanƙwasawa kuma ba zai karye ba ko ta yaya aka lanƙwasa.

Kebul ɗaya ga kowa
Yana da ayyuka: caji, watsa bayanai da watsa bidiyo.Kebul na bayanan da ke haɗa ayyuka uku ya cancanci samun.

40Gbps Data Canja wurin
Tare da wannan kebul na USB-C Thunderbolt 4, zaku iya kwafin sa'o'i 12 na HD bidiyo ko hotuna 20,000 HD a cikin minti ɗaya tare da cikakken gudu.
Na Musamman E-marker smart guntu
Sauran 60W ba tare da Emark ba yana da saurin kamuwa da gobara da fashe.Sabanin haka, Emark smart guntu keɓance ga 100W na iya kiyaye mafi kyawun cajin ku ta hanyar daidaitawa ta atomatik, a sarari mafi kyawun zaɓi saboda tsaro.Minti 30 mafi sauri zai iya cika rabin ƙarfin wayar hannu/kwamfutar tafi da gidanka.


8K/4K Ultra HD Fitar Bidiyo
Tare da wannan Thunderbolt 4 USB Type-C na USB, yana kawo muku tasirin gani na ban mamaki.Nuna abun ciki na bidiyo akan saka idanu guda har zuwa 8K@60Hz/5K@60Hz, ko akan masu saka idanu biyu a 4K.
Aiki1:
Saurin Cajin: 20V/5A [Taimakawa PD 3.1/3.0/PD 2.0].Yana ɗaukar kusan mintuna 30 kawai don cajin wayar hannu.
watsa bayanai: 40Gbps (USB 4.0), ko watsa bayanai ko bidiyo, zai iya ba ku jin tashi.
Aiki2:
The Thunderbolt 4 / USB 4 igiyoyin goyan bayan har zuwa 8K babban ƙuduri nuni, bari ka ji dadin kwarewa na kallon fina-finai a cikin cinema a gida.
Tare da adadin watsawa na 40Gbps, ana iya watsa bidiyo tare tare ba tare da cunkoso ba.







